Close

ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

ਲੜੀ ਨੰ. ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਦਾ ਨਾਮ ਮਿਤੀ ਤੋਂ ਮਿਤੀ ਤੱਕ
1.
19.11.2006 14.03.2007
2. ਸ਼੍ਰੀ ਵੀ.ਕੇ ਓਹਰੀ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 14.03.2007 27.08.2007
3. ਸ਼੍ਰੀ ਆਰ ਐਲ ਮਹਿਤਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 27.08.2007 10.06.2009
4. ਡਾ.ਹਰਕੇਸ਼ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 10.06.2009 14.12.2009
5. ਸ਼੍ਰੀ ਅਰਸ਼ਦੀਪ ਸਿੰਘ ਥਿੰਦ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 14.12.2009 06.04.2011
6. ਸ਼੍ਰੀ ਪਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 06.04.2011 28.12.2011
7. ਸ਼੍ਰੀ ਵੀ.ਐਨ.ਜੇਡ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 29.12.2011 30.03.2012
8. ਸ਼੍ਰੀਮਤੀ. ਕਵਿਤਾ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 04.04.2012 05.11.2012
9. ਸ਼੍ਰੀ ਕੁਮਾਰ ਰਾਹੁਲ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 06.11.2012  30.12.2012
 10. ਡਾ.ਇੰਦੂ ਮਲਹੋਤਰਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ  31.12.2012  30.09.2013
 11. ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰਲਵਲੀਨ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ  30.09.2013 08.02.2016
12. ਸ਼੍ਰੀ ਭੁਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 08.02.2016 06.01.2017
13. ਸ਼੍ਰੀ ਏ.ਪੀ.ਐਸ. ਵਿਰਕ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 06.01.2017 17.03.2017
14. ਸ਼੍ਰੀ ਘਨਸ਼ਿਆਮ ਥੋਰੀ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 31.03.2017 19.03.2018
15. ਸ਼੍ਰੀ ਧਰਮਪਾਲ ਗੁਪਤਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 19.03.2018 14.02.2019
16. ਸ਼੍ਰੀ ਤੇਜ ਪ੍ਰਤਾਪ ਸਿੰਘ ਫੂਲਕਾ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 14.02.2019 04.10.2021
17.
ਸ੍ਰੀ ਕੁਮਾਰ ਸੌਰਭ ਰਾਜ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 05.10.2021
01.04.2022
18. ਸ੍ਰੀ ਹਰੀਸ਼ ਨਈਅਰ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ. 01.04.2022